LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay (ltd bd) – Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá. Bạn có thể vào link sopcast để theo dõi trận đấu với chất lượng HD, tốc độ ổn định hoặc lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số… được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

 

 

Lịch Bóng Đá Mới Nhất

Giờ Chủ Tỷ số Khách TT

Lịch Cúp C1 Châu Âu

23:45 RB Salzburg vs Dinamo Zagreb -
23:45 Leipzig vs Celtic -
02:00 Benfica vs PSG -
02:00 Chelsea vs AC Milan -
02:00 Juventus vs Maccabi Haifa -
02:00 Man City vs Kobenhavn -
02:00 Real Madrid vs Shakhtar Donetsk -
02:00 Sevilla vs B.Dortmund -

Lịch South American Games Nữ

19:00 Paraguay U20 Nữ vs Venezuela U20 Nữ -
21:15 Argentina U20 Nữ vs Uruguay U20 Nữ -

Lịch Hạng Nhất Anh

01:45 Rotherham Utd vs Millwall -
01:45 Burnley vs Stoke City -
01:45 Hull City vs Wigan -
01:45 Middlesbrough vs Birmingham -
01:45 Watford vs Swansea City -
02:00 Preston North End vs West Brom -

Lịch VĐQG Scotland

01:45 Kilmarnock vs St. Johnstone -

Lịch VĐQG Bosnia

23:45 Zrinjski vs Siroki Brijeg -

Lịch VĐQG Iceland

22:30 Vestmannaeyjar vs Hafnarfjordur -
23:45 Vikingur Rey. vs Valur Rey. -

Lịch VĐQG Phần Lan

22:00 KuPS vs Haka -

Lịch VĐQG Trung Quốc

14:30 Changchun Yatai vs Guangzhou FC -
30' Wuhan Yangtze vs Chengdu Rongcheng -
30' Shanghai Port vs Beijing Guoan -
30' Meizhou Hakka vs Shandong Taishan -

Lịch VĐQG Bahrain

20:45 Al Shabab (BHR) vs Bahrain Club -
22:30 Sitra Club vs Al Khaldiya(BHR) -
23:45 Budaiya (BHR) vs East Riffa -

Lịch VĐQG Argentina

02:30 Colon vs Patronato Parana -
05:00 Defensa YJ vs Racing Club -
05:00 Atletico Tucuman vs CA Platense -
07:30 Independiente vs C. Cordoba SdE -
07:30 River Plate vs Estudiantes LP -

Lịch VĐQG Brazil

05:00 Atletico/GO vs Fluminense/RJ -
05:00 Ceara/CE vs Goias/GO -
05:00 Bragantino/SP vs Cuiaba/MT -
05:30 Athletico/PR vs Fortaleza/CE -
07:30 Flamengo/RJ vs Internacional/RS -
07:30 Santos/SP vs Atl. Mineiro/MG -

Lịch VĐQG Bolivia

05:00 Real Tomayapo vs Always Ready -
06:30 Aurora vs The Strongest -
07:30 Oriente Petrolero vs Real Santa Cruz -

Lịch VĐQG Colombia

07:30 Santa Fe vs Millonarios -

Lịch VĐQG Paraguay

03:30 General Caballero vs Guairena FC -
06:00 Olimpia Asuncion vs Tacuary FBC -
06:00 Cerro Porteno vs Sportivo Ameliano -

Lịch VĐQG Peru

01:00 AD Tarma vs Melgar -
03:30 Ayacucho FC vs Sporting Cristal -
08:00 Universitario vs Carlos A. Mannucci -

Lịch VĐQG Venezuela

04:00 Metropolitano vs Carabobo -
06:15 Zamora Barinas vs Monagas -

Lịch VĐQG Mỹ

06:07 Charlotte FC vs Columbus Crew -
07:07 Inter Miami vs Orlando City -

Lịch VĐQG Nam Phi

22:00 Amazulu vs Richards Bay -
00:30 Moroka Swallows vs Kaizer Chiefs -

Lịch C2 Châu Á

20:00 Sogdiana Jizzakh vs Kuala Lumpur FA -

Lịch Hạng 2 Hàn Quốc

90' Daejeon Hana Citizen vs Jeonnam Dragons -
73' Chungnam Asan vs Seoul E-Land -

Lịch Hạng 2 Arập Xeut

22:25 Al Kholood vs Sahel (KSA) -
22:40 Al Oruba (KSA) vs Al Faisaly (KSA) -
00:15 Jeddah Club vs Al Ahli (KSA) -

Lịch Hạng 2 Brazil

07:30 Cruzeiro/MG vs Ituano/SP -

Lịch Hạng Nhất Mỹ USL Pro

06:35 Louisville City vs Detroit City FC -
07:05 Memphis 901 vs Rio Grande Valley -
08:05 New Mexico United vs LA Galaxy II -
08:05 El Paso Locomotive vs Colorado Springs -

Lịch Hạng 2 Mexico

05:00 Ala. Durango vs Morelia -
07:05 Oaxaca vs Raya2 -
09:05 Correcaminos vs Atletico La Paz -

Lịch Cúp Lithuania

21:30 Hegelmann Litauen vs FK Panevezys -

Lịch Cúp Síp

22:00 Othellos Athienou vs Doxa Katokopia -
22:00 AE Zakakiou vs Pafos FC -

Lịch Cúp Đan Mạch

20:45 Saedding-Guldager IF vs Middelfart -

Lịch Cúp Nhật Bản

15:30 Ventforet Kofu vs Kashima Antlers -
67' Kyoto Sanga vs Sanf Hiroshima -

Lịch Cúp FA Hàn Quốc

90' Daegu vs FC Seoul -
90' Ulsan Hyundai vs Jeonbuk H.Motor -

Lịch Giao Hữu BD Nữ

17:30 Chile U17 Nữ vs Ma Rốc U17 Nữ Hoãn

Lịch Cup Series C

19:00 Vicenza vs Virtus Verona -
19:30 AC Renate vs Pro Sesto -
19:30 Viterbese Calcio vs San Donato -
19:30 Pergolettese vs Sangiuliano City -
19:30 Ancona vs Rimini -
19:30 Gubbio vs Recanatese -
19:30 Mantova vs AC Trento -
19:30 Alessandria vs Novara -
20:00 Fiorenzuola vs Luchese -
20:00 Cesena vs US Fermana -
20:30 Pordenone vs Imolese Calcio -
23:00 Virtus Entella vs Carrarese -
23:00 Aurora Pro Patria vs Albinoleffe -
23:00 Lecco vs Juventus U23 -
23:00 Montevarchi vs Monterosi FC -
23:00 Pescara vs Pesaro -
23:00 Piacenza vs Pro Vercelli -
23:00 Siena vs Pontedera -
23:00 Triestina vs ArzignanoChiampo -
02:00 US Olbia vs Torres -

Lịch Hạng 2 Scotland

01:45 Edinburgh City vs Peterhead -

Lịch Nữ Nhật

16:00 Nittaidai FIELDS (W) vs Angeviolet Hiroshima Nữ -

Lịch Hạng 4 Đức - Miền Nam

00:00 FSV Frankfurt vs Mainz II -

Lịch C1 U19 Châu Âu

45' Leipzig U19 vs Celtic U19 -
19:00 Real Madrid U19 vs Shakhtar Donetsk U19 -
19:30 RB Salzburg U19 vs Dinamo Zagreb U19 -
21:00 Chelsea U19 vs AC Milan U19 -
21:00 Man City U19 vs Kobenhavn U19 -
21:00 Benfica U19 vs PSG U19 -
21:00 Sevilla U19 vs B.Dortmund U19 -

Lịch Vòng loại U17 Châu Âu

45' Phần Lan U17 vs Hy Lạp U17 -
21:00 Italia U17 vs Kosovo U17 -

Lịch Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

22:00 Romania U17 Nữ vs Lithuania U17 Nữ -

Lịch Vòng loại U19 Nữ Châu Âu

15:00 Kazakhstan U19 Nữ vs Séc U19 Nữ -
90' Romania U19 Nữ vs Armenia U19 Nữ -
90' Anh U19 Nữ vs Slovenia U19 Nữ -
19:00 Thụy Sỹ U19 Nữ vs Phần Lan U19 Nữ -
19:30 Bosnia & Herz U19 Nữ vs Moldova U19 Nữ -
19:30 Albania U19 Nữ vs Latvia U19 Nữ -
20:00 Na Uy U19 Nữ vs Malta U19 Nữ -
20:00 Italia U19 Nữ vs Serbia U19 Nữ -
20:00 Wales U19 Nữ vs Hungary U19 Nữ -
22:00 Slovakia U19 Nữ vs Đan Mạch U19 Nữ -
23:00 B.D.Nha U19 Nữ vs Bỉ U19 Nữ -
00:00 T.B.Nha U19 Nữ vs Scotland U19 Nữ -

Lịch Vòng loại U17 Châu Á

11:00 Trung Quốc U17 vs Campuchia U17 -
15:30 Australia U17 vs N. Mariana U17 -
16:00 Iran U17 vs Lào U17 -
16:00 Thái Lan U17 vs Nepal U17 -
16:00 Malaysia U17 vs Đảo Guam U17 -
90' Yemen U17 vs Bhutan U17 -
18:00 Hàn Quốc U17 vs Sri Lanka U17 Hoãn
19:00 Việt Nam U17 vs Đài Loan U17 -
20:00 Bangladesh U17 vs Singapore U17 -
20:00 Oman U17 vs Bahrain U17 -
20:00 Indonesia U17 vs UAE U17 -
20:00 Uzbekistan U17 vs Brunei U17 -
20:30 Nhật Bản U17 vs Turkmenistan U17 -
20:30 Kyrgyzstan U17 vs Hồng Kông U17 -
22:00 Tajikistan U17 vs Mông Cổ U17 -
22:30 Arập Xêut U17 vs Maldives U17 -
23:45 Iraq U17 vs Lebanon U17 -
01:00 Jordan U17 vs Philippines U17 -
01:30 Ấn Độ U17 vs Kuwait U17 -

Lịch Giao Hữu U16

21:00 Pháp U16 vs Wales U16 -

Lịch U21 Thụy Điển

19:30 Osters U21 vs Brommapojkarna U21 -