LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay (ltd bd) – Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá. Bạn có thể vào link sopcast để theo dõi trận đấu với chất lượng HD, tốc độ ổn định hoặc lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số… được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

 

 

Lịch Bóng Đá Mới Nhất

Giờ Chủ Tỷ số Khách TT

Lịch Ngoại Hạng Anh

21:00 Luton Town vs Brentford -
21:00 Sheffield Utd vs Burnley -
01:30 Wolves vs Arsenal -

Lịch Hạng Nhất Anh

18:30 Leicester City vs West Brom -
21:00 Rotherham Utd vs Birmingham -
21:00 Cardiff City vs Southampton -
21:00 Huddersfield vs Swansea City -
21:00 Norwich vs Bristol City -
21:00 Stoke City vs Plymouth Argyle -
21:00 Sunderland vs Millwall -
21:00 Watford vs Hull City -
23:15 QPR vs Preston North End -

Lịch VĐQG Tây Ban Nha

19:00 Celta Vigo vs Las Palmas -
21:15 Rayo Vallecano vs Osasuna -
23:30 Valencia vs Real Betis -
02:00 Girona vs Cadiz -

Lịch Hạng 2 Tây Ban Nha

19:00 Amorebieta vs Valladolid -
21:15 Villarreal B vs Racing Ferrol -
21:15 Racing Santander vs Levante -
23:30 Elche vs Sporting Gijon -
02:00 Huesca vs Zaragoza -

Lịch VĐQG Italia

23:00 Empoli vs Napoli -
01:45 Verona vs Udinese -

Lịch Hạng 2 Italia

19:00 Feralpisalo vs Como -
19:00 Ascoli vs Modena -
19:00 Bari vs Pisa -
19:00 Brescia vs Ternana -
21:15 Spezia vs Sampdoria -
21:15 Alto Adige vs Cittadella -
21:15 Catanzaro vs Cremonese -
21:15 Lecco vs Venezia -

Lịch VĐQG Đức

20:30 Hoffenheim vs M.gladbach -
20:30 Heidenheim vs Leipzig -
20:30 FC Koln vs Darmstadt -
20:30 Wolfsburg vs Bochum -
23:30 Union Berlin vs Bayern Munich -

Lịch Hạng 2 Đức

18:00 Fort.Dusseldorf vs Greuther Furth -
18:00 Kaiserslautern vs Wehen -
18:00 Osnabruck vs Ein.Braunschweig -
01:30 Hamburger vs Holstein Kiel -

Lịch VĐQG Pháp

22:00 Nantes vs Rennes -
02:00 Lens vs Clermont -

Lịch Hạng 2 Pháp

20:00 Rodez vs Auxerre -
00:00 Annecy FC vs Grenoble -
00:00 Pau FC vs Stade Lavallois -
00:00 Angers vs Troyes -
00:00 Concarneau vs Quevilly -
00:00 Paris FC vs Valenciennes -
00:00 Ajaccio vs Caen -
00:00 Saint Etienne vs Bordeaux -
00:00 Guingamp vs SC Bastia -
00:00 Amiens vs Dunkerque -

Lịch VĐQG Bồ Đào Nha

21:30 Moreirense vs Gil Vicente -
00:00 Boavista vs CD Estrela -
02:30 Braga vs Vizela -

Lịch VĐQG Nga

18:00 Rubin Kazan vs Lok. Moscow -
20:30 Baltika vs Krylya Sovetov -
23:30 CSKA Moscow vs Akhmat Groznyi -

Lịch VĐQG Albania

20:00 KF Laci vs Egnatia Rrogozhine -
23:00 Partizani Tirana vs Dinamo Tirana -
23:00 Teuta Durres vs Vllaznia Shkoder -

Lịch VĐQG Azerbaijan

19:30 Karabakh Agdam vs Gabala FC -
22:00 Zire IK vs Neftchi Baku -

Lịch VĐQG Ba Lan

20:00 Pogon Szczecin vs Piast Gliwice -
22:30 Ruch Chorzow vs Widzew Lodz -
01:00 Zaglebie Lubin vs Jagiellonia -

Lịch VĐQG Belarus

18:10 FK Minsk vs Naftan Novo. -
20:00 Arsenal Dzyarzhynsk vs Shakhter Soligo. -
22:00 Slavia Mozyr vs Dinamo Brest -

Lịch VĐQG Bosnia

18:30 Siroki Brijeg vs Igman Konjic -
21:00 FK Sloga Doboj vs Zrinjski -
01:45 Sarajevo vs Borac Banja Luka -

Lịch VĐQG Bulgaria

19:15 Pirin Blagoevgrad vs Cherno More -
21:45 Hebar Pazardzhik vs Ludogorets -
00:15 Levski Sofia vs Beroe -

Lịch VĐQG Bắc Ai Len

21:00 Cliftonville vs Glentoran -
21:00 Coleraine vs Crusaders Belfast -
21:00 Dungannon Swi. vs Glenavon -
21:00 Carrick Rangers vs Loughgall -
21:00 Ballymena Utd vs Newry City -

Lịch VĐQG Macedonia

21:00 Bregalnica Stip vs Rabotnicki -

Lịch VĐQG Bỉ

21:00 OH Leuven vs Sint Truiden -
23:15 Westerlo vs Standard Liege -
01:00 Gent vs KV Mechelen -
01:45 Genk vs Anderlecht -

Lịch VĐQG Croatia

22:00 NK Osijek vs Istra 1961 -
00:10 Slaven Belupo vs Hajduk Split -

Lịch VĐQG Estonia

16:30 Nomme United vs Tallinna Kalev -
18:30 Paide Linname. vs Tammeka Tartu -
21:00 Levadia T. vs Vaprus Parnu -

Lịch VĐQG Georgia

18:00 Samtredia vs Torpedo Kut. -
19:00 Samgurali Tskh. vs Dinamo Tbilisi -
00:00 Kolkheti Poti vs Dinamo Batumi -

Lịch VĐQG Hungary

19:30 Puskas Akademia vs Paksi -
22:00 Ferencvaros vs Kisvarda FC -
00:30 Diosgyori vs Debreceni -

Lịch VĐQG Hy Lạp

22:30 OFI Creta vs Volos NFC -
23:30 Atromitos vs Kifisia FC -
23:30 Asteras Tripolis vs Panetolikos -

Lịch VĐQG Iceland

21:00 Hafnarfjordur vs HK Kopavogur -
23:15 KR Reykjavik vs Fram Rey. -

Lịch VĐQG Israel

21:00 Maccabi TA vs Hapoel Haifa -
22:00 Maccabi Netanya vs Hapoel Jerusalem -
22:00 Bnei Sakhnin vs Maccabi Bnei Raina -
00:00 Maccabi Haifa vs Hap. Beer Sheva -
00:00 Maccabi P.Tikva vs Hapoel Tel Aviv -

Lịch VĐQG Kazakhstan

16:00 Kaisar Kyzylorda vs Atyrau -
16:00 FC Zhenis vs Turan (KAZ) -
18:30 Ordabasy vs FK Kyzylzhar -
21:00 Kairat Almaty vs Aktobe -

Lịch VĐQG Lithuania

19:00 Kauno Zalgiris vs Suduva -
21:00 Siauliai vs Dainava Alytus -

Lịch VĐQG Luxembourg

23:00 Mondorf-les. vs UT Petange -
23:00 Differdange vs Swift Hesperange -
23:00 Mondercange vs Progres Niedercorn -
23:00 Jeunesse Esch vs Marisca Miersch -

Lịch VĐQG Malta

19:00 Hamrun Spartans vs Santa Lucia FC -
19:00 Gzira Utd vs Birkirkara -
21:15 Marsaxlok vs Floriana -
21:15 Sliema Wanderers vs Naxxar Lions -

Lịch VĐQG Moldova

22:00 FC Balti vs Petrocub -

Lịch VĐQG Phần Lan

19:00 Helsinki vs IFK Mariehamn -
21:00 Lahti vs Haka -
22:30 VPS Vaasa vs Gnistan -

Lịch VĐQG Romania

19:00 Politehnica Iasi vs Voluntari -
21:30 FC U Craiova 1948 vs Dinamo Bucuresti -
00:30 Steaua Bucuresti vs Rapid Bucuresti -

Lịch VĐQG Serbia

19:00 FK Radnicki 1923 vs Cukaricki Belgrade -
20:00 Backa Topola vs FK Vojvodina -
23:00 Crvena Zvezda vs FK Partizan -

Lịch VĐQG Slovakia

20:30 Zelez. Podbrezova vs MSK Zilina -
23:00 Dunajska Stred vs Ruzomberok -
23:00 Zemplin Michalovce vs Skalica -
23:00 Zlate Moravce vs Dukla BB -

Lịch VĐQG Slovenia

20:00 NK Radomlje vs Mura -
22:30 O.Ljubljana vs Aluminij -

Lịch VĐQG Séc

20:00 Jablonec vs Zlin -
20:00 MFk Karvina vs Bohemians 1905 -
20:00 Sparta Praha vs Banik Ostrava -
23:00 Teplice vs C. Budejovice -

Lịch VĐQG Síp

23:00 AE Zakakiou vs Karmiotissa Pol. -
23:30 Apollon Limassol vs AEL Limassol -

Lịch VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

17:30 Istanbulspor AS vs Fatih Karagumruk -
20:00 Konyaspor vs Alanyaspor -
23:00 Kayserispor vs Trabzonspor -
23:00 Samsunspor vs Adana Demirspor -

Lịch VĐQG Thụy Sỹ

23:00 Servette vs Grasshoppers -
23:00 Yverdon vs Stade L. Ouchy -
01:30 Lugano vs Lausanne Sports -

Lịch VĐQG Thụy Điển

20:00 Goteborg vs Norrkoping -
20:00 Sirius vs Varnamo -
22:30 Malmo vs Vasteras -

Lịch VĐQG Ukraina

19:30 Chernomorets vs Kryvbas -
22:00 Vorskla vs Kolos Kovalivka -

Lịch VĐQG Áo

22:00 Austria Wien vs WSG Swarovski Tirol -
22:00 SCR Altach vs Blau Weiss Linz -
22:00 Wolfsberger AC vs Aust Lustenau -

Lịch VĐQG Australia

12:30 WS Wanderers vs Melbourne City -
14:30 Melb. Victory vs Brisbane Roar -
16:45 Macarthur FC vs Sydney FC -

Lịch VĐQG Nhật Bản

12:00 Yokohama FM vs Kashiwa Reysol Hoãn
12:00 Consa. Sapporo vs Sanf Hiroshima -
12:00 Sagan Tosu vs Kashima Antlers -
12:00 Kyoto Sanga vs Alb. Niigata (JPN) -
13:00 Avispa Fukuoka vs Jubilo Iwata -
13:00 Shonan Bellmare vs Vissel Kobe -
14:00 Urawa Red vs Gamba Osaka -
14:00 Kawasaki Fro. vs Tokyo Verdy -

Lịch VĐQG Hàn Quốc

12:00 Suwon FC vs Jeju Utd -
14:30 Pohang Steelers vs Gimcheon Sangmu -
14:30 FC Seoul vs Jeonbuk H.Motor -

Lịch VĐQG Trung Quốc

14:30 Shandong Taishan vs Cangzhou Mighty Lions -
18:00 Chengdu Rongcheng vs Shenzhen Peng City -
18:35 Wuhan Three T. vs Changchun Yatai -
19:00 Nantong Zhiyun vs Sh. Shenhua -

Lịch VĐQG Arập Xeut

22:00 Al Akhdood vs Dhamak -
01:00 Hazm vs Al Ittihad (KSA) -
01:00 Al Ettifaq vs Al Wehda (KSA) -

Lịch VĐQG Hồng Kông

14:00 Southern District vs Sham Shui Po -
14:00 Tai Po vs Kitchee -
17:00 Lee Man FC vs Hong Kong FC -

Lịch VĐQG Indonesia

15:00 Persib Bandung vs Persebaya Surabaya -
15:00 Persik Kediri vs Persita Tangerang -
19:00 Bali United Pusam vs Bhayangkara -
19:00 PSS Sleman vs Dewa United -

Lịch VĐQG Thái Lan

18:00 BG Pathum United vs Chonburi -
18:30 Police Tero FC vs Uthai Thani FC -
19:00 Khonkaen Utd vs Trat FC -
20:00 Ratchaburi vs Buriram Utd -

Lịch VĐQG UAE

21:00 Hatta vs Emirates Club -
23:30 Al Wahda(UAE) vs Ajman -

Lịch VĐQG Ấn Độ

21:00 FC Goa vs Chennaiyin FC -

Lịch VĐQG Argentina

01:30 Argentinos Jun. vs Defensa YJ -
04:30 Estudiantes LP vs Barracas Central -
07:15 Godoy Cruz vs Velez Sarsfield -

Lịch VĐQG Brazil

02:00 Fluminense/RJ vs Vasco DG/RJ -
04:30 Bragantino/SP vs Corinthians/SP -
04:30 Gremio/RS vs Cuiaba/MT -
07:00 Atl. Mineiro/MG vs Cruzeiro/MG -

Lịch VĐQG Bolivia

04:30 Univ de Vinto vs The Strongest -

Lịch VĐQG Chi Lê

02:00 Cobresal vs Nublense -
04:30 Univ. Catolica(CHL) vs Colo Colo -
07:30 Coquimbo Unido vs O Higgins -

Lịch VĐQG Colombia

04:00 Pereira vs Millonarios -
06:10 Junior Barranquilla vs Once Caldas -
08:30 Alianza Petrolera vs Jag de Cordoba -

Lịch VĐQG Paraguay

04:30 Sportivo Ameliano vs General Caballero -
07:00 Libertad vs Sportivo Trinidense -

Lịch VĐQG Peru

01:00 CD Los Chankas vs Sport Huancayo -
03:30 Carlos A. Mannucci vs UTC Cajamarca -
03:30 AD Tarma vs Cesar Vallejo -

Lịch VĐQG Uruguay

20:00 Danubio vs Cerro Largo -
01:00 Boston River vs CA Penarol -
04:00 Nacional(URU) vs Rampla Juniors -
06:30 Dep. Maldonado vs Miramar Misiones -

Lịch VĐQG Venezuela

06:00 Dep.Guaira vs Dep.Tachira -
06:00 Inter de Barinas vs Monagas -

Lịch VĐQG Mỹ

06:37 Columbus Crew vs Portland Timbers -
06:37 New York City vs D.C. Utd -
06:37 Atlanta United vs Cincinnati -
06:37 Toronto vs New England -
06:37 Inter Miami vs Nashville FC -
06:37 CF Montreal vs Orlando City -
07:37 Chicago Fire vs Real Salt Lake -
07:37 Houston Dynamo vs Austin FC -
07:37 Sporting Kansas vs St. Louis City SC -
08:37 Colorado Rapids vs Dallas -
09:37 Los Angeles FC vs New York RB -
09:37 Seattle Sounders vs Vancouver WC -

Lịch VĐQG Mexico

06:00 Club Leon vs Monterrey -
08:00 Chivas Guad. vs Queretaro -
08:00 Santos Laguna vs Pachuca -
08:00 Tigres UANL vs Necaxa -
10:00 Pumas UNAM vs Club America -

Lịch VĐQG Costa Rica

05:00 Perez Zeledon vs Municipal Liberia -
09:00 Alajuelense vs Dep. Saprissa -

Lịch VĐQG Algeria

22:00 Paradou AC vs MC El Bayadh -

Lịch VĐQG Marốc

23:00 Ittihad Tanger vs FUS Rabat -
01:00 Mouloudia Oujda vs Chabab Mohammedia -
03:00 Wydad Casablanca vs Hassania Agadir -

Lịch VĐQG Nam Phi

20:00 Golden Arrows vs Royal AM -
22:00 Sekhukhune Utd vs Cape Town Spurs -
22:30 Orlando Pirates vs Amazulu -
01:00 SuperSport Utd vs Chippa Utd -

Lịch C1 Châu Phi

20:00 TP Mazembe vs Ahly Cairo -
02:00 Esperanse ST vs Mamelodi Sun. -

Lịch Hạng Nhất Scotland

21:00 Partick Thistle vs Airdrieonians -
21:00 Arbroath vs Greenock Morton -
21:00 Dunfermline vs Queen's Park -
21:00 Dundee Utd vs Ayr Utd -

Lịch Hạng 2 Bồ Đào Nha

17:00 Penafiel vs Pacos Ferreira -
20:00 Uniao Torreense vs Uniao Leiria -
21:30 Santa Clara vs Tondela -

Lịch Hạng 2 Hà Lan

21:30 ADO Den Haag vs Eindhoven -
23:45 MVV Maastricht vs Willem II -
01:00 Groningen vs Cambuur -

Lịch Hạng 2 Nga

11:00 SKA-Khabarovsk vs Yenisey -
15:30 Tyumen vs Neftekhimik Nizh -
20:00 Akron Togliatti vs Kuban -
20:00 Leningradets vs Sokol Saratov -
21:00 Shinnik Yaroslavl vs Dyn. Makhachkala -
21:00 Alania Vla vs Volgar Astrakhan -
21:00 Kamaz vs Chernomorets N. -
22:00 Torpedo Moscow vs Arsenal-Tula -

Lịch Hạng 2 Ba Lan

20:00 GKS Tychy vs Resovia -
22:30 Gornik Leczna vs Lechia GD -
01:00 Odra Opole vs Chrobry Glogow -

Lịch Hạng 2 Bỉ

20:00 Anderlecht II vs Club Brugge II -

Lịch Hạng 2 Ireland

01:30 Cork City vs Longford Town -

Lịch Hạng 2 Na Uy

21:00 Raufoss IL vs Bryne -
21:00 Start Kristiansand vs Sandnes Ulf -
21:00 Stabaek vs Mjondalen -
21:00 Egersunds IK vs Aalesund -
21:00 Levanger FK vs Kongsvinger -
21:00 Sogndal vs Moss FK -
21:00 Ranheim IL vs Asane Fotball -
23:00 Lyn vs Valerenga -

Lịch Hạng 2 Phần Lan

20:00 JaPS vs PK-35 -
20:00 SJK Akatemia vs Jaro -
20:00 JIPPO vs KTP Kotka -
20:00 TPS Turku vs MP Mikkeli -

Lịch Hạng 2 Séc

15:15 MFK Vyskov vs Brno -
22:00 SK Lisen vs Sigma Olomouc II -
22:00 Pribram vs Taborsko -

Lịch Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

17:30 Bandirmaspor vs Tuzlaspor -
20:00 Giresunspor vs Goztepe -
23:00 Eyupspor vs Boluspor -

Lịch Hạng 2 Thụy Sỹ

23:00 Vaduz vs Wil 1900 -

Lịch Hạng 2 Thụy Điển

18:00 Sandvikens vs Osters -
18:00 Skovde vs Trelleborgs -
20:00 Utsiktens BK vs GIF Sundsvall -
20:00 Ostersunds vs Orgryte -

Lịch Hạng 2 Áo

19:30 SV Stripfing vs Dornbirn -

Lịch Hạng 2 Đan Mạch

19:00 Hobro I.K. vs Fredericia -

Lịch Hạng 2 Nhật Bản

12:00 Fujieda MYFC vs Tokushima Vortis -
12:00 Shimizu S-Pulse vs Vegalta Sendai -
12:00 Ventforet Kofu vs Thespa Kusatsu -
12:00 Montedio Yama. vs Ehime FC -
12:00 Okayama vs Roas. Kumamoto -

Lịch Hạng 2 Hàn Quốc

12:00 Bucheon 1995 vs Busan I'Park -
14:30 Seongnam vs Chungbuk Cheongju -

Lịch Hạng 2 Trung Quốc

14:00 Liaoning Tieren vs Jiangxi Lushan -
14:00 Shijiazhuang Gongfu vs Heilongjiang Ice City -
14:30 Shanghai Jiading vs Qingdao Red Lions -
18:30 Guangxi Pingguo vs Yunnan Yukun -

Lịch Hạng 2 Argentina

23:00 Deportivo Madryn vs Chaco For Ever -
23:35 Atletico Atlanta vs Almagro -
01:00 Estudiantes BsAs vs All Boys -
01:30 Defensores Unidos vs Def.Belgrano -
05:05 Colon vs Temperley -
06:00 Talleres (RdE) vs Tristan Suarez -

Lịch Hạng 2 Brazil

01:30 Chapecoense vs Ituano/SP -
03:00 Amazonas/AM vs SC Recife/PE -
04:00 Ceara/CE vs Goias/GO -

Lịch Hạng 2 Chi Lê

23:30 CD Magallanes vs San Marcos A. -
02:00 Temuco vs San Luis Qui. -
07:30 Rangers Talca vs San.Morning -

Lịch Hạng 2 Colombia

02:00 Real Soacha vs Bogota FC -
03:00 Leones FC vs Real Cartagena -
03:30 Atletico vs Dep.Quindio -
03:30 Atletico Huila vs Barranquilla -

Lịch Hạng Nhất Mỹ USL Pro

03:05 Loudoun United vs Louisville City -
03:05 Detroit City FC vs Oakland Roots -
04:05 Hartford Athletic vs SA Scorpions -
05:05 FC Tulsa vs Ch. Battery -
06:05 North Carolina vs New Mexico United -
06:05 Miami FC vs Birmingham Legion -
06:35 Tampa Bay Rowdies vs El Paso Locomotive -
07:05 Colorado Springs vs Indy Eleven -
07:05 Las Vegas Lights vs Rhode Island FC -
07:05 Memphis 901 vs Monterey Bay FC -
09:05 Orange County SC vs Sacramento -
09:35 Phoenix Rising vs Pittsburgh R. -

Lịch Hạng 2 Mexico

10:00 Atletico La Paz vs Oaxaca -

Lịch C1 Châu Âu Nữ

18:30 Barcelona Nữ vs Chelsea Nữ -
00:00 Lyon Nữ vs PSG Nữ -

Lịch Cúp FA

23:15 Man City vs Chelsea -

Lịch Cúp FA Scotland

18:30 Aberdeen vs Celtic -

Lịch League One

20:00 Northampton vs Exeter City -
21:00 Blackpool vs Barnsley -
21:00 Bristol Rovers vs Peterborough Utd -
21:00 Carlisle vs Wycombe -
21:00 Cambridge Utd vs Derby County -
21:00 Bolton vs Port Vale -
21:00 Burton Albion vs Reading -
21:00 Charlton Athletic vs Shrewsbury -
21:00 Cheltenham vs Lincoln -
21:00 Leyton Orient vs Fleetwood Town -
21:00 Portsmouth vs Wigan -

Lịch Hạng 3 Tây Ban Nha

21:00 Real Sociedad B vs Fuenlabrada -
22:00 Sabadell vs Cornella -
23:00 Algeciras vs Antequera CF -
23:00 Teruel vs Sestao -
00:00 Deportivo vs Cultural Leonesa -
01:00 Rayo Majada. vs SD Tarazona -
01:00 Real Madrid B vs Alcoyano -

Lịch Hạng 3 Italia

23:30 AC Renate vs Giana Erminio -
23:30 Pro Vercelli vs ArzignanoChiampo -
23:30 Aurora Pro Patria vs Virtus Verona -
23:30 Lumezzane vs Mantova -
23:30 Pergolettese vs Albinoleffe -
23:30 Legnano vs Alessandria -
23:30 Fiorenzuola vs Padova -
23:30 Atalanta U23 vs Pro Sesto -
23:30 Vicenza vs AC Trento -
23:30 Triestina vs Novara -

Lịch Hạng 3 Đức

19:00 Munchen 1860 vs Saarbrucken -
19:00 Lubeck vs B.Dortmund II -
19:00 Hallescher vs Verl -
19:00 Erzgebirge Aue vs Unterhaching -
19:00 Dynamo Dresden vs Vik.Koln -
21:30 Ingolstadt vs Duisburg -

Lịch Hạng 2 Scotland

21:00 Stirling Albion vs Queen of South -
21:00 Edinburgh City vs Annan Athletic -
21:00 Montrose vs Hamilton -
21:00 Falkirk vs Kelty Hearts -
23:30 Cove Rangers vs Alloa Athletic -

Lịch Hạng 3 Phần Lan

20:00 RoPS Rovaniemi vs Jyvaskyla JK -
20:00 Atlantis vs VIFK Vaasa -
20:00 KPV Kokkola vs Vaajakoski -

Lịch Hạng 3 Thụy Điển

17:00 Friska Viljor vs United IK Nordic -
18:00 Eskilstuna City vs Assyriska -
18:00 Rosengard vs Onsala BK -
21:00 Lunds BK vs Trollhattan -
21:00 Sollentuna FK vs FBK Karlstad -
21:00 Eskilsminne IF vs Jonkopings -
21:00 Oskarshamns AIK vs Torslanda -
21:00 Karlstad BK vs Stockholm Intl -

Lịch Hạng 3 Đan Mạch

19:00 Hellerup vs Thisted -
19:00 Aarhus Fremad vs Nykobing -
19:00 Skive IK vs Brabrand IF -

Lịch Aus Brisbane

13:00 Magic United vs Taringa Rovers -
15:00 Souths Utd vs North Star -
15:00 Maroochydore Swans vs Bayside Utd -
16:30 Holland Park Hawks vs Samford Rang. -

Lịch Aus FB West Premier

14:00 Bayswater City vs Perth Glory U21 -
14:00 Floreat Athena vs Stirling Macedonia -
14:00 Armadale SC vs Perth SC -
14:00 Perth RedStar vs Fremantle City -
14:00 Balcatta vs Inglewood Utd -
14:00 Western Knights vs Olympic Kingsway -

Lịch Aus New South Wales

13:30 Sutherland Sharks vs Manly Utd -
16:00 St George Saints vs Hills Brumbies -
16:15 St George City vs Central Coast U21 -

Lịch Aus Queensland

15:00 Redlands Utd vs Queensland Lion -
15:15 Wynnum Wolves vs Moreton Bay Utd -
15:30 Peninsula Power vs SC Wanderers -

Lịch Aus South Sup.League

12:30 Campbelltown City vs Adelaide Comets -
14:30 Adelaide Raiders vs White City W. -

Lịch Aus Victoria

12:00 Manningham Utd vs Hume City -
15:15 Altona Magic SC vs Melb. Knights -
16:00 Dandenong Th. vs Avondale Heights -

Lịch Hạng 3 Nhật Bản

12:00 Grulla Morioka vs Ryukyu -
12:00 Matsumoto Yama. vs Kamatamare San. -

Lịch Hạng 3 Hàn Quốc

12:00 Chuncheon FC vs Ulsan Citizen -
12:00 Daegu B vs Siheung Citizen -
12:00 Busan Transp. vs Gimhae City -

Lịch Nữ Mỹ

00:05 Wash. Spirit Nữ vs NJ/NY Gotham Nữ -
04:05 Racing Louisville Nữ vs Utah Royals Nữ -
06:35 Kansas City Nữ vs Bay FC Nữ -
09:05 Portland Tho. Nữ vs Houston Dash Nữ -

Lịch League Two

18:30 Crewe Alexandra vs Wrexham -
21:00 Tranmere Rovers vs Wimbledon -
21:00 Stockport vs Accrington -
21:00 Notts County vs Colchester Utd -
21:00 Harrogate Town vs Milton Keynes Dons -
21:00 Morecambe vs Forest Green -
21:00 Newport vs Salford City -
21:00 Sutton Utd vs Crawley Town -
21:00 Doncaster Rovers vs Barrow -
21:00 Grimsby vs Swindon -
21:00 Mansfield vs Gillingham -
21:00 Walsall vs Bradford City -

Lịch Hạng 4 Đức - Miền Bắc

18:00 Phonix Lubeck vs Ein. Norderstedt -
19:00 Havelse vs Weiche Flensburg -
22:00 FC Kilia Kiel vs Hamburger II -

Lịch Hạng 4 Đức - Bavaria

19:00 Greuther Furth II vs DJK Vilzing -
19:00 Ein.Bamberg vs Schalding Hein. -
19:00 TSV Aubstadt vs Illertissen -
19:00 Turkgucu-Ataspor vs Nurnberg II -
19:00 Ansbach vs Bayern Munich II -

Lịch Hạng 4 Đức - Đông Bắc

18:00 FC Eilenburg vs Zwickau -
18:30 Meuselwitz vs VSG Altglienicke -
21:00 Greifswalder FC vs C. Leipzig -

Lịch Hạng 4 Đức - Miền Nam

19:00 Homburg vs Koblenz -
19:00 Astoria Walldorf vs Mainz II -
19:00 SGV Freiberg vs Hessen Kassel -
19:00 Barockstadt FL vs Hoffenheim II -
19:00 Bahlinger vs Aalen -
19:00 Offenbach vs TSG Balingen -

Lịch Hạng 4 Đức - Miền Tây

19:00 M.gladbach II vs Gutersloh -
19:00 FC Koln II vs Velbert -
19:00 Wuppertaler vs Fort.Dusseldorf II -
19:00 Wegberg-Beeck vs Wiedenbruck -
19:00 FC Duren vs Fortuna Koln -
19:00 FC Bocholt vs RW Ahlen -
19:00 Paderborn 07 II vs A.Aachen -

Lịch Futsal Châu Á

14:00 Kyrgyzstan Futsal vs Tajikistan Futsal -
16:00 Afghanistan Futsal vs Kuwait Futsal -
18:00 Hàn Quốc Futsal vs Nhật Bản Futsal -
21:00 Bahrain Futsal vs Iran Futsal -

Lịch U23 Châu Á

20:00 Malaysia U23 vs Việt Nam U23 -
22:30 Kuwait U23 vs Uzbekistan U23 -

Lịch U20 Nam Mỹ Nữ

04:00 Venezuela U20 Nữ vs Chile U20 Nữ -
06:30 Brazil U20 Nữ vs Colombia U20 Nữ -

Lịch Giao Hữu U17

21:00 Tunisia U17 vs Ma Rốc U17 -
00:00 Ai Cập U17 vs Libya U17 -

Lịch U23 Anh

18:00 Tottenham U21 vs Man Utd U21 -

Lịch U19 Séc

15:00 Mlada Boleslav U19 vs Sparta Praha U19 -
15:00 Slovacko U19 vs Vik. Plzen U19 -
15:15 Dukla Praha U19 vs Slovan Liberec U19 -
15:30 C. Budejovice U19 vs Slavia Praha U19 -
16:00 Sigma Olomouc U19 vs MFk Karvina U19 -
16:00 Zlin U19 vs Frydek Mistek U19 -
16:00 Jihlava U19 vs Brno U19 -
17:00 Pardubice U19 vs Banik Ostrava U19 -
XEM THÊM