LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay (ltd bd) – Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá. Bạn có thể vào link sopcast để theo dõi trận đấu với chất lượng HD, tốc độ ổn định hoặc lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số… được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

 

 

Lịch Bóng Đá Mới Nhất

Giờ Chủ Tỷ số Khách TT

Lịch Euro 2021

20:00 Ukraina vs North Macedonia -
23:00 Đan Mạch vs Bỉ -
02:00 Hà Lan vs Áo -

Lịch Copa America 2021

04:00 Colombia vs Venezuela -
07:00 Brazil vs Peru -

Lịch VĐQG Belarus

23:00 FK Minsk vs Energetik-BGU -
01:00 Neman Grodno vs Slavia Mozyr -

Lịch VĐQG Latvia

22:00 Ventspils vs BFC Daugava -
22:00 Valmiera / BSS vs METTA/LU Riga -
22:00 Rigas Futbola Skola vs Riga FC -
22:00 BFC Daugava vs Ventspils -

Lịch VĐQG Brazil

02:00 Ceara/CE vs Bahia/BA -
02:00 America/MG vs Cuiaba/MT -
05:00 Atletico/GO vs Fortaleza/CE -
05:00 SC Recife/PE vs Gremio/RS -

Lịch VĐQG Uruguay

01:00 Plaza Colonia vs Liverpool P. (URU) -

Lịch VĐQG Venezuela

06:15 LALA FC vs Monagas -
08:30 Puerto Cabello vs Gran Valencia -

Lịch VĐQG Ai Cập

22:00 Ismaily SC vs Ghazl Al Mahalla -
00:00 Zamalek SC vs Aswan FC -
00:00 Ittihad Alexandria vs Masr lel Maqassah -

Lịch Hạng 2 Argentina

00:00 Belgrano vs Gim.Mendoza -
00:00 Villa Dalmine vs Deportivo Moron -
00:00 San Telmo vs CA Guemes -
01:00 Guillermo vs Gimnasia Jujuy -
01:00 Nueva Chicago vs Deportivo Maipu -
01:00 Ramon Santamarina vs All Boys -
01:00 Brown de Adrogue vs Tristan Suarez -
01:00 Estudiantes BsAs vs Alvarado MDP -
01:00 Chacarita Jrs vs Agropecuario AAC -
01:00 Atletico Rafaela vs Instituto -
01:10 Ind.Rivadavia vs Barracas Central -
01:30 Def.Belgrano vs Almagro -
01:30 San Martin SJ vs Ferro Carril Oeste -
05:00 Ate Brown vs Temperley -

Lịch Hạng 2 Brazil

02:00 Ponte Preta/SP vs Cruzeiro/MG -
05:00 Londrina/PR vs Botafogo/RJ -

Lịch Hạng 2 Colombia

23:00 Dep.Quindio vs Union Magdalena -
23:00 Atletico vs Valledupar -

Lịch Hạng 3 Italia

22:30 Alessandria vs Padova -

Lịch Nữ Hàn Quốc

16:00 Changnyeong Nữ vs Gyeongju Nữ -
16:00 Seoul Amaz Nữ vs Red Angels Nữ -
16:00 Sejong Sportstoto Nữ vs Boeun Sangmu Nữ -
16:00 Suwon Nữ vs Hwacheon KSPO Nữ -