LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay (ltd bd) – Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá. Bạn có thể vào link sopcast để theo dõi trận đấu với chất lượng HD, tốc độ ổn định hoặc lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số… được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

 

 

Lịch Bóng Đá Mới Nhất

Giờ Chủ Tỷ số Khách TT

Lịch Cúp C1 Châu Âu

23:55 RB Salzburg vs Lok. Moscow -
23:55 Real Madrid vs Shakhtar Donetsk -
02:00 Midtjylland vs Atalanta -
02:00 Ajax vs Liverpool -
02:00 Inter Milan vs M.gladbach -
02:00 Man City vs Porto -
02:00 Bayern Munich vs Atletico Madrid -
02:00 Olympiakos vs Marseille -

Lịch C1 Châu Á

18:00 Guangzhou Ever. vs Suwon Bluewings -
18:30 Yokohama FM vs Jeonbuk H.Motor -
20:00 Shanghai SIPG vs Sydney FC -
20:45 Darul Takzim vs Vissel Kobe -
05:00 FC Seoul vs Chiangrai Utd -
05:00 Beijing Guoan vs Melb. Victory -
05:00 FC Tokyo vs Sh. Shenhua -

Lịch Copa Libertadores

05:15 Nacional Montevideo vs Alianza Lima -
05:15 Racing Club vs Estu.Merida -
07:30 Independiente JT vs Barcelona SC -
07:30 Bolivar vs Guarani CA -
07:30 Flamengo/RJ vs Junior Barranquilla -
07:30 Palmeiras/SP vs Tigre -

Lịch Hạng Nhất Anh

01:45 Cardiff City vs Bournemouth -
01:45 QPR vs Preston North End -
01:45 Sheffield Wed. vs Brentford -
01:45 Stoke City vs Barnsley -
01:45 Watford vs Blackburn Rovers -

Lịch Hạng 2 Tây Ban Nha

21:30 Espanyol vs Mirandes -
00:00 Lugo vs Girona -
00:00 SD Ponferradina vs Tenerife -
00:00 Las Palmas vs Castellon -
02:30 Fuenlabrada vs UD Logrones -
02:30 Sabadell vs Alcorcon -
02:30 Almeria vs Cartagena -

Lịch Hạng 2 Italia

00:00 Lecce vs Cremonese -

Lịch VĐQG Hà Lan

22:30 RKC Waalwijk vs Zwolle -

Lịch VĐQG Hy Lạp

21:15 Apollon Smirnis vs Pas Giannina Hoãn

Lịch VĐQG Kazakhstan

16:00 Kairat Almaty vs Ordabasy -
16:00 Tobol Kostanay vs Kaisar Kyzylorda -
16:00 FK Taraz vs Astana -
16:00 Caspiy Aktau vs FK Kyzylzhar -
16:00 Shakhter Kar. vs Okzhetpes -

Lịch VĐQG Luxembourg

01:00 Dudelange vs Etzella Ettelbruc -
01:00 Wiltz vs Fola Esch -
01:00 Progres Niedercorn vs Swift Hesperange -
01:00 Racing Union vs Rodange 91 -
01:00 RM Hamm Benfica vs Mondorf-les. -
01:00 UNA Strassen vs Hostert -
01:00 UT Petange vs Victoria Rosport -
01:00 Jeunesse Esch vs Differdange -

Lịch VĐQG Malta

22:00 Floriana vs Senglea Athletic -
22:00 Mosta vs Hibernians -
02:15 Sliema Wanderers vs Gudja United -

Lịch VĐQG Moldova

18:00 Codru Lozova FC vs CSCT Buiucani -
22:00 Petrocub vs Speranta -

Lịch VĐQG Phần Lan

23:30 IFK Mariehamn vs Helsinki -
23:30 Seinajoen JK vs Ilves -
23:30 Honka vs Lahti -
23:30 Inter Turku vs TPS Turku -
23:30 KuPS vs Haka -
23:30 HIFK vs RoPS Rovaniemi -

Lịch VĐQG Trung Quốc

15:00 Shenzhen FC vs Tianjin Teda -
15:00 Guangzhou Ever. vs Hebei CFFC -

Lịch VĐQG Qatar

23:45 Al Sadd vs Al Duhail SC -

Lịch VĐQG Uzbekistan

21:00 Nasaf Qarshi vs FK AGMK -

Lịch VĐQG Chi Lê

22:00 San. Wanderers vs Antofagasta -
23:30 U. La Calera vs Huachipato -
00:30 Coquimbo Unido vs U.Concepcion -
03:00 Univ. de Chile vs Audax Italiano -
05:30 U. Espanola vs Cobresal -

Lịch VĐQG Venezuela

04:00 Mineros Guayana vs Yaracuyanos -
07:00 Carabobo vs Atl.Venezuela -

Lịch Vòng loại Euro Nữ 2021

23:00 Na Uy Nữ vs Belarus Nữ -
23:00 Đan Mạch Nữ vs Israel Nữ -
05:00 Hy Lạp Nữ vs Montenegro Nữ -

Lịch Hạng 2 Phần Lan

22:30 AC Kajaani vs Mypa -

Lịch Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

17:30 Giresunspor vs Adanaspor -
20:00 Adana Demirspor vs Umraniyespor -
23:00 Balikesirspor vs Boluspor -
23:00 Altinordu SK vs Altay -

Lịch Hạng 2 Thụy Điển

01:00 Vasteras vs Akropolis IF -
01:00 Eskilstuna City vs Trelleborgs -
01:00 Norrby vs Halmstads -
01:00 Dalkurd FF vs GIF Sundsvall -
01:00 Osters vs Umea -
01:00 Degerfors IF vs Orgryte -

Lịch Hạng 2 Đan Mạch

23:00 Skive IK vs Vendsyssel FF -
23:30 Fremad Amager vs Helsingor -
00:00 HB Koge vs Fredericia -

Lịch Hạng 2 Nhật Bản

18:00 Tochigi SC vs Ryukyu -
18:00 Renofa Yamaguchi vs Tokushima Vortis -
18:00 Alb. Niigata (JPN) vs Okayama -
18:00 JEF United Chiba vs Zweigen Kan. -
18:00 Ehime FC vs V-Varen Nagasaki -
18:00 Thespa Kusatsu vs Ventforet Kofu -
18:00 Kyoto Sanga vs Giravanz Kita. -
18:00 Mito Hollyhock vs Montedio Yama. -
18:00 Tokyo Verdy vs Jubilo Iwata -
18:00 Machida Zelvia vs Avispa Fukuoka -
18:00 Matsumoto Yama. vs Omiya Ardija -

Lịch Hạng Nhất QG

15:30 Đồng Tháp vs Cần Thơ -
16:00 Thừa Thiên Huế vs Đăk Lăk -
17:00 ĐT Long An vs XM Fico Tây Ninh -

Lịch Hạng 2 Brazil

02:30 Figueirense/SC vs CRB/AL -
05:00 Cuiaba/MT vs Parana/PR -
05:00 Sampaio Correa/MA vs Confianca/SE -

Lịch Hạng 2 Mexico

06:00 Tlaxcala FC vs Sonora -
07:05 Leones Negros UdeG vs Cancun FC -
09:05 Dorados vs CD Tapatio -

Lịch Hạng 3 Italia

21:00 Foggia vs Avellino -
21:00 Paganese vs Virtus Francavilla -
21:00 Pontedera vs Lecco -
21:00 Casertana vs Catanzaro -
21:00 SS Monopoli vs Bari -
21:00 Viterbese Calcio vs AS Bisceglie -
21:00 Potenza SC vs Teramo -
21:00 Catania vs Ternana -
21:00 Palermo vs Turris Neapolis -
00:30 Alto Adige vs Carpi -
00:30 Aurora Pro Patria vs Luchese -
00:30 Pesaro vs Triestina -
00:30 Legnano vs Perugia -
00:30 Arezzo vs Padova -
00:30 Livorno vs Novara -
00:30 Mantova vs Matelica -
00:30 Alessandria vs Grosseto -
02:45 Como vs Pergolettese -
02:45 Pro Vercelli vs Juventus U23 -
02:45 Carrarese vs Pistoiese -
02:45 US Fermana vs Gubbio -
02:45 Imolese Calcio vs Sambenedettese -
02:45 Pro Sesto vs Giana Erminio -
02:45 Albinoleffe vs AC Renate -
02:45 Cesena vs Fano -
02:45 Modena vs Feralpisalo -
02:45 Piacenza vs US Olbia -
02:45 Ravenna vs Virtus Verona -

Lịch Hạng 3 Đức

00:00 Vik.Koln vs Bayern Munich II -
00:00 Munchen 1860 vs Saarbrucken -
00:00 Hallescher vs Meppen -
00:00 Kaiserslautern vs Ingolstadt -
00:00 Unterhaching vs Duisburg -

Lịch Aus Queensland

16:00 Gold Coast Utd vs Gold Coast Knights -
16:30 Brisbane City vs Peninsula Power -

Lịch Hạng 4 Đức - Miền Bắc

01:00 Wolfsburg II vs Rehden -

Lịch Hạng 4 Đức - Miền Nam

23:30 Sonnenhof vs Stuttgart II -
00:00 Mainz II vs Stadtallendorf -
00:00 Koblenz vs Pirmasens -
00:00 TSV Steinbach vs Freiburg II -
00:00 TSG Balingen vs Bayern Alzenau -

Lịch Hạng 4 Đức - Miền Tây

01:30 Rodinghausen vs A.Aachen -
01:30 Schalke 04 II vs FC Koln II -
01:30 Fortuna Koln vs Bonner SC -
01:30 M.gladbach II vs Essen -
01:30 Bergisch Gladbach vs Wuppertaler -
01:30 Preussen Munster vs Wiedenbruck -
01:30 SV Straelen vs Homberg -
01:30 Lippstadt vs B.Dortmund II -
01:30 Oberhausen vs Sportfreunde Lotte -
01:30 RW Ahlen vs Wegberg-Beeck -